Premier Bet

AyoTV

Unadhani Steven Nyerere amekurupuka kuutaka Ubunge Kinondoni? jibu liko hapa

on

NyerereNi mwigizaji kutoka kwenye kiwanda cha bongo movie ambako pia amekua akikitumia kipaji chake cha uchekeshaji kwenye majukwaa mbalimbali na sasa anautaka Ubunge kupitia ticket ya CCM 2015.

Ungana na Millard Ayo kwenye Twitter, Facebook na Instagram kwa kubonyeza hapa >>> Twitter Insta FB na nitakua nikikutumia kila ninachokipata pia usisahau kusubscribe YouTube kwa kubonyeza hapa >>>Videos ili kila video ya AyoTV ikufikie.

 

Soma na hizi

Tupia Comments