Premier Bet
TMDA Ad

Stori Kubwa

Maneno ya kwanza ya Nape Nnauye toka Lowassa aondoke CCM.

on

Nape NnauyeKatibu wa Itikadi na uenezi wa chama cha mapinduzi CCM Nape Nnauye kwa mara ya kwanza toka Edward Lowassa ajiunge na CHADEMA akitokea CCM, ameyazungumza haya mbele ya Waandishi wa habari.

PAPO KWA PAPO zipate habari zote zinazonifikia za siasa muziki, michezo, maisha, Breaking news na nyingine kwa kujiunga hapa na mimi >>> Twitter Insta FB na nitakua nikikutumia kila ninachokipata pia usisahau kusubscribe YouTube kwa kubonyeza hapa >>>Videos

Soma na hizi

Tupia Comments