Biko Ad
MPTV Ad
Tangaza Hapa Ad

Habari za Mastaa

EXCLUSIVE: Mzee Majuto alikuwa Mganga, Mwanae kafunguka atakaye rithi mikoba

on

Mudy Majuto ambaye ni mtoto wa marehemu mzee Majuto amezungumza kuhusu kikao kitakachofanyika baada ya arobaini kuhusu mirathi ya marehemu ambapo akataja shughuli nyingine ambayo mzee Majuto alikuwa akiifanya ambayo ni pamoja na kutibu watu kwa madawa ya asili yani Uganga wa kienyeji.

Sasa Ayo TV tukataka kujua vipi nani atakuwa mrithi wa mikoba hiyo..? haya hapa majibu kutoka kwa mtoto wa marehemu mzee Majuto. Bonyeza PLAY hapa chini kutazama.

VIDEO: Mke wa Majuto alivyopigiwa simu LIVE / Hajaonekana kwenye arobaini ya mumewe

USIPITWE NA WALICHOZUNGUMZA MUHOGO MCHUNGU NA MBOTO KWENYE AROBAINI YA MAJUTO TANGA

Soma na hizi

Tupia Comments