Biko Ad
MPTV Ad
Tangaza Hapa Ad

Habari za Mastaa

Producer C9 kasema “Ilikuwa Shida kurecord na Hamisa, alinipa laki 4, akirudi atanilipa laki 7”

on

Mtayarishaji wa Muziki wa bongofleva C9 ambaye anafanya kazi katika studio zake za C9 Records amesimulia jinsi alivyo andaa wimbo wa Hamisa Mobetto unaoitwa ‘Madam Hero’ ambapo amesema haikuwa rahisi kutokana na ilikuwa mara ya kwanza kwa Hamisa kuingia studio hivyo ikambidi siku ya kwanza kuondoka bila kumaliza kurekodi.

Full Story ipo hapa chini bonyeza PLAY kutazama.

“Watu wengi wakipita wanashangaa sana Duka la Wema, wanakuja kuuliza”

EXCLUSIVE: Msanii Bright aingia Shamba “Nina hekali kumi, nalima mpunga Morogoro”

Soma na hizi

Tupia Comments