Tangaza Hapa Ad

AyoTV

CEO wa Singida United kataja vitu vitatu vinavyoweza kufanya wamfukuze mchezaji

on

Club ya Singida United leo imetangaza kumuadhibu mchezaji wake wa kimataifa wa Congo Papy Kambale kwa kosa la utovu wa nidhamu ambao ameuonesha katika michezo kadhaa.

CEO wa Singida United Festo Richard Sanga amezungumza na AyoTV na kueleza walivyofikia maamuzi hayo na amefunguka kuwa kwa sasa, watakaa kikao February 5 na kuamua hatma ya Papy Kambale ambaye wamemsimamisha.

Manara baada ya Yanga kupata penati “Baadhi ya maamuzi ni kichefuchefu” https://youtu.be/PwTlORaCnwU

Soma na hizi

Tupia Comments

Advertisement