Biko Ad
MPTV Ad
Tangaza Hapa Ad

Habari za Mastaa

HAKUNA FREEDOM, Baada ya kutoka BASATA Gigy Money amelia mpaka machozi

on

Baada ya msanii wa Bongofleva Gigy Money kuwasili BASATA leo January 8, 2018 ikiwa ni kutii kauli ya Naibu Waziri wa Habari, Utamaduni, Sanaa na Michezo Juliana Shonza, Gigy Money amezungumza kwenye EXCLUSIVE INTERVIEW na kuelezea kile alichoambiwa na BASATA.

Gigy Money amesema ameambiwa akamuone Naibu Waziri Juliana Shonza ambapo pia  amelalamika kuwa hapewi uhuru ila anatafutiwa sababu.

Bonyeza PLAY hapa chini kumsikiliza GIGY MONEY akielezea..

VIDEO: GIGY MONEY AMERIPOTI BASATA, ANAUJAUZITO MKUBWA

Soma na hizi

Tupia Comments