Tangaza Hapa Ad

Maneno 65 ya JB kwa wasanii wenzake wa Bongo Movie


Moja kati ya stori ambazo huwa zinaongelewa sana ni kuhusiana na industry ya Bongo Movie ambapo tumekuwa tukisikia kila mtu akitoa mtazamo wake huyu atasema Bongo Movie imekufa mwingine atasema ipo lakini tukiachana na hayo.

Moja kati ya stori ambazo huwa zinaongelewa sana ni kuhusiana na industry ya Bongo Movie ambapo tumekuwa tukisikia kila mtu akitoa mtazamo wake huyu atasema Bongo Movie imekufa mwingine atasema ipo lakini tukiachana na hayo. Nakukutanisha na mawazo ya msanii mkongwe katika tasnia ya filamu Jacob Steven wengi tunamfahamu kwa jina la JB.

Tutarajie video mpya ya Diamond Platnumz na Rick Ross?

Soma na hizi

Tupia Comments

On AIRSIKILIZA

Usipitwe na hizi

Advertisement