DSTV


Tangaza Hapa Ad

Habari za Mastaa

“Sijagombana na Aslay kwa sababu ana wanawake wengi hiyo ni kawaida” – Tessy

on

Mwanamke aliyezaa na muimbaji Aslay anayefahamika kwa jina la Tessy amezungumza kuhusu ishu ya kuachana na Aslay ambapo amesema kuwa Aslya kuwawanawake wengi siyo sababu ya wao kugombana kwani yeye anaamini ni jambo la kawaida kwa mwanaume na alipoulizwa kuhusu Mjengo wa Aslay, amesema kuwa hajui na hataki kujua kama Aslay ananyumba mpya.

Bonyeza PLAY hapa chini kusikiliza FULL STORY..

Millardayo kazungumza: Ni kweli alitafuta Kiki kwa kujizushia KUFA?

Soma na hizi

Tupia Comments

Advertisement