Biko


Tangaza Hapa Ad

Habari za Mastaa

STAN BAKORA: “Baraka kaja mjini juzi, hawezi nizuia nisifanye kazi yangu”

on

Mchekeshaji Stan Bakora amesema kuwa amuhofii Baraka the Prince kwenye suala la kuiga style ya uchekeshaji kwani anaamini Baraka bado mdogo na isitoshe yeye akifanya hivyo ni kama anamsaidia kuweka attention kwenye muziki wake, jibu hilo limekuja baada ya kuulizwa swali kama hiyo ni sababu ya yeye kutofanya vichekesho vyake vya kuwageza wasanii kwenye nyimbo zao kama alivyokuwa akifanya awali.wali.

Bonyeza PLAY hapa chini kutazama

JOTI KAZUNGUMZA: Ni kweli Rais Magufuli kamsaidia nyumba yake isivunjwe.?

USIKU WA MISS IFM: Hamisa alivyopanda kwenye stage kuimba na Bright

Soma na hizi

Tupia Comments

Advertisement