Premier Bet
TMDA Ad

Habari za Mastaa

Kumbe 50 Cent na Ja Rule walishawahi kuwa na beef!!

on

50 JA 2

Mvutano wa Meek Mill na Drake unaweza ukawa umefufua vitu vilivyowekwa chini ya carpet kwa muda mrefu sana kati ya Ja Rule na 50 Cent.

FIF 2

Rapa 50 Cent

Siku chache zilizopita Ja Rule alipost kwenye Instagram kuhusu watu kulinganisha beef la Meek Mill na Drake na la kwake na 50 Cent huku akidai kulingsnishwa kwa ma-beef hayo ni sawasawa na kulinganisha chungwa na apple.

This Aug. 12, 2013 photo shows rapper Ja Rule during an interview in Atlanta. Ja Rule, who recently spent nearly two years behind bars for illegal gun possession, landed a role in a new movie because screenwriter Galley Molina empathized with the rapper. He stars as a high-level drug dealer who struggles to leave his illegal lifestyle behind after getting into a serious relationship with a church-going woman played by Adrienne Bailon. (AP Photo/David Goldman)

Msanii wa hiphop Ja Rule.

Badaae akapost picha nyingine na kusema kuwa alichokisema awali ilikuwa ni utani tu, na hataki kuona watu wakiichukulia serious kile alichokisema lakini alisisitiza kuwa ma-beef hayo mawili yasilinganishwe wala kutajwa kwenye sentensi moja kabisa.

FIIF

50 Cent hajakaa kimya na inaonekana ameguswa na kile alichokisema Ja Rule na akaamua kufufua matukio ya nyuma kukumbushia kuwa Ja Rule alisema aliwahi kumchakaza sana 50 kipindi flani hapo nyuma na kuandika; “Oya nilisikia ulichokisema kwenye radio…we mwehu nini kila mtu anajua nilikubutua nusu ya kufa”.

JA RULE

Post zao zilikuwa hivi kwenye Instagram na Twitter.

fif

PAPO KWA PAPO zipate habari zote zinazonifikia za siasa muziki, michezo, maisha, Breaking news na nyingine kwa kujiunga hapa na mimi >>> Twitter Insta FB na nitakua nikikutumia kila ninachokipata pia usisahau kusubscribe YouTube kwa kubonyeza hapa >>>Videos

Soma na hizi

Tupia Comments