Swahili Fashion Week
Tangaza Hapa Ad

UTAFITI: Wanaume waliochelewa kupata watoto, hupata watoto wenye akili


Utafiti uliofanywa na Taasisi ya Seaver Autism Center ya Marekani umeonesha kuwa Wanaume waliochelewa kupata watoto huwa na uwezo wa kuzaa watoto wapole, wenye akili na uwezo wa kung’amua mambo kwa haraka kuliko waliowahi kupata watoto wakiwa katika umri wa kati.

Katika utafiti uliohusisha zaidi ya watoto 7,781 ambao zaidi ya 57% kati yao walizaliwa na baba wenye umri wa miaka 50 na kuendelea wameoneka kuwa na akili kubwa za darasani kuliko watoto waliozaliwa na baba wenye umri wa miaka 25.

Akiliezea namna inavyotokea Dr. Dolores Malaspina alisema wanaume wenye umri mkubwa hupitia kitendo kinachoitwa ‘sperm mutations’ ambapo mbegu za kiume za mwanaume mzee hubadilika hivyo mimba zinapotungwa baada ya kitendo hiki kutokea huchangia kuzaliwa kwa watoto wenye akili.

VIDEO: Kama ulipitwa na hii stori ya ng’ombe waliotobolewa tumbo lakini bado wanatembea…nimekuwekea hapa. Bonyeza PLAY kutazama!!!

BREAKING NEWS zote na stori za mastaa utazipata kwa Reporter wako MillardAyo, hakikisha umejiunga na mimi kwenye Facebook, Twitter, Instagram, Snapchat, Youtube, APP kwenye ANDROID na IOS kote huko kwa jina hilohilo la @millardayo 

Soma na hizi

Tupia Comments

On AIRSIKILIZA

Usipitwe na hizi

Advertisement