Tangaza Hapa Ad

Sanjay Dutt aitembelea Tanzania, ahojiwa na Ayo TV


Mwigizaji hodari wa Filamu za Kihindi Sanjay Dutt alikuja Tanzania kwa mapumziko ya siku 21 ambapo alitembelea Mbuga za Wanyama ikiwa ni miezi kadhaa baada ya kuachiwa huru kutoka gerezani.

Kwenye hii video kuna Exclusive Interview aliyofanya na Ayo TV wakati yupo Airport Dar es Salaam kabla hajaondoka kurudi India…mtazame!!!

MWALIMU ASIYEONA MTWARA: Anafundisha kama kawaida…mtazame kwenye video hii hapa chini!!!!

Soma na hizi

Tupia Comments

On AIRSIKILIZA

Usipitwe na hizi

Advertisement