Premier Bet

AyoTV

Kichwa kingine kwenye headlines za muziki Afrika Mashariki

on

Screen Shot 2014-09-03 at 1.03.28 AMAnaitwa Rema Namakula maarufu kama Rema alianza kuimba kama back up artist wa staa mwingine wa Uganda aitwae Bebe Cool lakini alitimuliwa kazi baada ya Bebe kumuona kwenye TV akizungumzia muziki wake kitu ambacho Bebe hakuwa anakifahamu.

Mwaka 2013 ndio Bebe alimtimua mtoto huyu wa mwimbaji Halima Namakula na huo ndio ukawa mwanzo wake wa kufanya muziki kama solo artist so bado ni mtu mpya kwenye game ila voco yake na kipaji kwa ujumla vimemnyanyua sana na moja ya hits zake ni hii ‘muchuzi’ hapa chini.

Ni halali yako kupata kila stori inayonifikia mtu wangu na niko tayari kukutumia wakati wowote iwe usiku au mchana iwapo utakua umejiunga na mimi kwa kubonyeza hapa >>> twitter Insta FB

Tupia Comments