Biko Ad
MPTV Ad
Tangaza Hapa Ad

Habari za Mastaa

LAVALAVA KAFUNGUKA “JAMANI KAMA KUNA MWANAMKE MZURI AJE MIMI NIPO SINGLE”

on

Msanii kutokea kundi la WCB Lavalava amezungumza kwenye EXCLUSIVE INTERVIEW na Ayo TV ambapo alipoulizwa kama ana mpenzi na kwa nini hajawahi kumuweka hadharani haya yalikuwa majibu yake, “hilo swali ninaulizwa mara sabini na watu jamani kama kuna mwanamke mzuri ananiona aje mimi nipo single sina wakumtangaza”

Pamoja na hayo amezungumzia masuala ya upendeleo yanayodaiwa kuwepo katika record label ya WCB ambapo majibu yake yalikuwa haya…..“Diamond amekuwa akisnap nyimbo za wasanii wote wa WCB zikitoka sema kipindi hichi ameonekana kama anamapenzi yaliyopitiliza kwangu lakini siyo kweli,”– Lavalava

“Anapenda nyimbo za watu wote wa WCB, siyo kweli kwamba Diamond anawapendelea wengine kufanya show kubwa ni kwasababu na nyimbo tatu au nne” – Lavalava

Bonyeza PLAY hapa chini kutazama FULL INTERVIEW

EXCLUSIVE MCHUMBA MPYA WA WOLPER KAFUNGUKA “Nimemchumbia Wolper, ndoa inakuja soon”

GIGY MONEY AMERIPOTI BASATA, ANAUJAUZITO MKUBWA

Soma na hizi

Tupia Comments