Swahili Fashion Week
Tangaza Hapa Ad

Geah Habib kaifuatilia ishu ya anayedaiwa kuwarubuni watoto na kuwabaka


Hekaheka ya Leo Tena ya Clouds FM leo July 31, 2017 imetokea Mivumoni ambako inadaiwa mtu mmoja amekuwa akiwalaghai watoto wa kike na kiume kwa kuwapa pesa na kuwapandisha kwenye Bajaj kisha huwabaka.

Inadaiwa kuwa hiyo ni tabia yake ambapo aliwahi kukamatwa na alipoulizwa alitetea kuwa ni kutokana na kulewa lakini baada ya kuulizwa watoto wa mtaa huo walikiri kufanyiwa udhalilishaji na mtu huyo ambaye baada ya kujua kuwa anatafutwa ametoroka tangu July 16, 2017.

Wazazi na walezi wameonesha kushangazwa na mtu huyo kwa kuwa alikuwa anashirikiana na watu wote katika shughuli za kijamii na hawakudhania kama angeweza kufanya hivyo.

Iko hapa FULL STORI…sikiliza kwa kubonyeza Play hapa chini..

HEKA HEKA: Aliyedaiwa kujiita mchungaji ambaka mtoto wa miaka mitano Dodoma

Soma na hizi

Tupia Comments

On AIRSIKILIZA

Usipitwe na hizi

Advertisement