Tangaza Hapa Ad

Post za Masanja mkandamizaji, Idriss Sultani na Mbasha baada ya orodha ya Makonda leo


Leo February 8 Paul Makonda ametoa list ya awamu ya pili ya watu kwenye sakata la dawa za kulevya ambapo baada ya kuitaja orodha hiyo, baadhi ya watu wamepost vitu mbalimbali kwenye mitandao ya kijamii.

Mchekeshaji Masanja Mkandamizaji  >>>>alipost picha ya watu walioganda nakuandika “RC Makonda aliposema, MCHUNGAJI WANGU, alafu akatulia kwa muda bila kutaja jina, kuna watu walishaita Ambulance”

Idriss Sultan: “Makonda aliposema Idd asingemalizia nilikuwa nshakufa MUBASHARAAAA..!!!!

Mwimbaji wa nyimbo za Injili Emmanuel Mbasha: Alipost picha ya Helicopter na kuandika haya “Atatua na hii kituo cha kati ijumaa saa 5

 

Soma na hizi

Tupia Comments

On AIRSIKILIZA

Usipitwe na hizi

Advertisement