DSTV

Tangaza Hapa Ad

Top Stories

Baada ya kifo cha AKWILINA Sheria inasemaje kwa vifo kama hivyo

on

Baada ya tukio la kupigwa risasi na kufariki mwanafunzi wa chuo cha NIT Akwilina Akwilini wakati wa maandamano ya CHADEMA licha ya kwamba yeye hakuwa kwenye maandamano hayo, tumemtafuta mwanasheria Jebra Kambole ambaye ameeleza kuhusu sheria inasemaje endapo vinatokea vifo vya aina hiyo..?

Mwanasheria Jebra Kambole amesema kwamba sheria inatoa muongozo kwamba kimsingi jeshi la polisi lina mamlaka ya kufanya uchunguzi aidha linajichunguza lenyewe au linachunguza kitu kingine na wakishajua nani amefanya kosa atachukuliwa hatua za kisheria.

Msikilize hapa chini mwanasheria JEBRA KAMBOLE akieleezea vizuri kwa kubonyeza PLAY

SHILOLE “Sitakubali Uchebe aoe Mke wa Pili kwani mimi nina mapungufu gani..?”

“Program ya Uzalendo Kwanza ni ya kwangu, Mpoto kadandia Treni kwa mbele” Steve Nyerere

 

Soma na hizi

Tupia Comments

Advertisement