Biko Ad
MPTV Ad
Tangaza Hapa Ad

Habari za Mastaa

Rosa Ree ambwatukia shabiki yake “Hakikisha una tiketi ya Mbinguni”

on

Kutana na baadhi ya comments kutoka kwa mashabiki wa Rosa Ree baada ya kupewa uwanja wa kumiminika chochote kuhusiana na rapper huyo. Kupitia ukurasa wa instagram wa Rosa Ree aliandika caption inayosomeka >>>”Uliza chochote unachotamani kujua kuhusu mimi nitakujibu! comment “

Bonyeza PLAY hapa chini kufahamu comments hizo zilizondikwa na baadhi ya mashabiki ikiwemo na majibu kutoka kwa Rosa Ree.

UWOYA KAWAFUNGUKIA NI KUHUSU KUWA NA WANAUME WENGI & NYUMBA

Soma na hizi

Tupia Comments