Tangaza Hapa Ad

Habari za Mastaa

Steve Nyerere: “Kalala Junior simjui, tusitake umaarufu” kamati aliyopo

on

Moja ya swali aliloulizwa Mchekeshaji Steve Nyerere wakati akizungumza na Media kuhusu makubaliano waliyoyaingia familia kuhusu mahali ambapo msiba utafanyika ni pamoja na swali la kwamba imesikika kuwa kuna msiba mwingine nyumbani kwa Kalala Junior.

Steve Nyerere alijibu kwa kusema kwanza hamjui huyo mtu na isitoshe watu waache kuzungumzia mambo ya yasiyoeleweka kwenye mambo ya msingi na waache kutafuta umaarufu kupitia suala hilo. Bonyeza PLAY hapa chini kumsikiliza STEVE NYERERE.

Amber Lulu kafunguka sababu za kuachana na Prezoo “Simhitaji hata Wizkid”

Soma na hizi

Tupia Comments

Advertisement