Tangaza Hapa Ad

Burudani

Alikiba aeleza kwanini aliimba nyimbo chache Mombasa

on

October 10, 2016 Mtu wangu wa nguvu nakusogezea hii Video ya alichokisema msanii Alikiba kuhusu kuperform kwa muda mfupi kwenye tamasha la Mombasa Rocks lililofanyika weekend iliyopita nchini Kenya.

Kufahamu alichokisema Alikiba wakati akizungumza na Mtangazaji wa Radio Citizen ya Kenya, William Tuva “Mzazi” Tazama video hii.

ULIPITWA NA SHOW YA ALIKIBA KWENYE CONCERT YA MOMBASA? NIMEKUWEKEA HAPA

 

Soma na hizi

Tupia Comments

Advertisement