Biko Ad
CRDB Ad
MPTV Ad
Tangaza Hapa Ad

Habari za Mastaa

Dogo Janja amemuambia Mkewe Uwoya “Usicheze na Midoli Haing’ati”

on

Baada ya Muigizaji Uwoya kupost kwenye Instagram yake ikiwa ni kuwajibu mashabiki wake wanao comment vibaya kwenye post zake, naye mume wake ambaye pia ni msanii wa bongofleva Dogo Janja ameamua kumuandikia mkewe kwa kumuambia asicheze na Midoli kwani midoli huwa haing’ati.

Dogo Janja ambaye amepost picha ya mkewe Uwoya nakuandika caption aliyosomeka hivi..>>>“Usicheze Na Hii Midoli, Kwa Maana Midoli Haing’ati..❤️” Dogo Janja

“Gigy Money is not my Type, siwezi kuwa na tatizo na mtu ambaye yupo chini yangu”

 

Soma na hizi

Tupia Comments