Biko Ad
CRDB Ad
MPTV Ad
Tangaza Hapa Ad

Habari za Mastaa

BIFU: “Roma alinikosea siwezi fanya nae kolabo, waache kusema sina fadhila” Moni Centrozone

on

Msanii HipHop Moni Centrozone amezungumza kwenye Exclusive interview na AyoTv ambapo moja ya jambo aliloliongelea ni pamoja na ishu yake pamoja na msanii mwenzake Roma Mkatoliki ambapo Moni kakiri kuwa Roma ndo alianza kumtenga na yeye hawezi kujafanya naye kolabo zilizopo zinatosha..

Bonyeza PLAY hapa chini kutazama FULL VIDEO.

Kutana na Karen Gadner aliyechagua kuimba, amedata na Alikiba

Soma na hizi

Tupia Comments