Biko


Tangaza Hapa Ad

Habari za Mastaa

Comment ya Idriss baada ya Shilole kupost picha yake “Mmeo anapiga ngumi simchezo”

on

May 2, 2018 msanii Shilole amepost Picha kupitia ukurasa wake wa Instagram na kuandika ‘Shishi’ kisha mchekeshaji Idriss Sultan akaja ku-comment chini kwa kuandika “Ila we Dada Mmeo anapiga ngumi si mchezo. Saaasaivi unajiita Shishindwi”

Baada ya Idriss Ku-comment hivyo amezidi kuchangamsha upande wa comment wa post ambapo wengi wakaanza kum-mention Idriss huku watu wengi wakiamini huenda kile kinachodaiwa juu ya Shilole kuwa huwa anapigwa na mumewe Uchebe.

ALICHO ZUNGUMZA AUNTY EZEKIEL NA WAANDISHI WA HABARI LEO

 

 

Soma na hizi

Tupia Comments

Advertisement