Serengeti Baloziz
NMB Account

Home » General News » Angalia jinsi mshindi wa bibi bomba season 2 alivyoshinda kitita cha millioni 12


Angalia jinsi mshindi wa bibi bomba season 2 alivyoshinda kitita cha millioni 12

DSC_0601

 

Fainali ya Bibi bomba show season 2 ambayo huruka kila siku kupitia Clouds TV jana ndiyo imefikia fainali yake ambapo Bibi Mgeni Ibrahimu ameibuka kuwa mshindi wa kitita cha milioni 12. Hizi hapa ni picha ya jinsi tukio zima lilivyoenda ndani ya Escape 1

MATOKEO MGENI IBRAHIMU
CHIKU OMARY
THABITHA TUNGARAJA
VERONICA KAYOMBO
DSC_0587
DSC_0589
DSC_0593
DSC_0596

DSC_0601
DSC_0620
DSC_0574
DSC_0579
DSC_0580
DSC_0582
DSC_0583
DSC_0584
DSC_0563
DSC_0547
DSC_0545
DSC_0539
DSC_0535
DSC_0532
DSC_0527
DSC_0530

Use Facebook to Comment on this Post

Tags :
Previous post link
Next post link

Scroll To Top