Premier Bet

Mix

Picha 15: Vikao vya Bunge vimeanza leo, haya ndio yaliyojitokeza ndani hadi nje

on

April 19 2016 Mkutano wa tatu wa Bunge la kumi na moja umeanza, na lengo lilikuwa ni  ni kujadili na kupitisha bajeti ya Serikali.

Katika baadhi ya sekta zilizojadiliwa ni pamoja na Wizara ya  Ujenzi, Uchukuzi na Mawasiliano, na Philipo Gekul ambaye ni Mbunge wa Babati Mjini aliuliza ‘Je, ni lini Serikali itamaliza tatizo la ulipaji ushuru wa huduma ambao ni asilimia 0.3 unaotozwa kutoka mitandao ya simu ambao kwa sasa halmashauri zimeshindwa kukusanya ipasavyo

Naibu Waziri Mhandisi Edwin Ngonyani  akajibu >> ‘Suala la ulipaji ushuru wa huduma za mawasiliano ambao ni asilimia 0.3 limekuwa tatizo kwa pande zote mbili, yaani Halmashauti ambazo ndio zinakusanya na kampuni ambazo zinakabiliwa na ugumu wa kuzilipa.’

Kwahiyo Serikali kupitia Ofisi ya Rais Tawala za mikoa, hivi sasa inafanyia marekebisho sharia ya fedha ya Serikali za mitaa ili kuwezesha kukusanya ushuru wa huduma za mawasiliano mahala pamoja

Baada ya hapo Spika wa Bunge Job Ndugai akaahirisha kikao, na kitaendelea tena April 20 2016 siku ya Jumatano

HERM8739

.

AW1A1881

.

AW1A1895

Spika wa bunge Job Ndugai akiongea mbele ya washiriki wa bunge

AW1A1903

Mbunge wa Mikumi Joseph Haule kutokea mbele na Mbunge wa Mbeya mjini Joseph Mbilinyi

AW1A1905

.

AW1A1914

Baadhi ya ndugu wa wajumbe 

AW1A1916

.

AW1A1927

Spika wa bunge akiondoka baada ya kuahirisha mkutano

AW1A1932

AW1A1944

Baadhi ya wajumbe wakiwa katika picha ya pamoja nje ya bunge

AW1A1957

.

HERM8644

.

HERM8676

Waziri mkuu Majaliwa na Waziri Makamba

HERM8712

HERM8739

Waziri wa Elimu-Joyce Ndalichako

Unataka kutumiwa MSG za habari zote kubwa kutoka kwa Millard Ayo? ukiwa na line ya tiGO andika ‘AYO‘ tuma kwenda 15510, msg utayotumiwa jibu OK ili uanze kupokea matukio yote kwa sms, pia ungana na Millard Ayo kwenye Twitter, FB, Instagram na YouTUBE wa kubonyeza hapa >>> INSTAGRAM TWITTER FB YOUTUBE

Ilikupita hii video yaProf Jay alivyokutana na wananchi wake April 16 2016 ?

Soma na hizi

Tupia Comments