Premier Bet
TMDA Ad

BreakingNews

BREAKING: UKAWA wametangaza maamuzi yao, sababu Bunge halionyeshwi live kwenye TV

on

Utaratibu mpya ni wa timu maalum iliyopewa kazi maalum ya kurekodi matukio ya Bunge yote yanayofaa kufikishiwa Wananchi na hayo matukio ndio wanapewa Waandishi wa habari ila hakuna tena utaratibu kama wa zamani kwamba kila mwandishi anaweza kurekodi kwa Camera yake chochote anachoona ni habari.

April 22 2016 vyama vinavyounda Umoja wa Katiba ya Wananchi (UKAWA) wametangaza kutokuchangia bajeti zote zinazoendelea ndani ya bunge hadi pale Serikali itakaporekebisha vipengele vinavyo bana uhuru wa bunge kama vile kuruhusu urushwaji wa matangazo ya moja kwa moja na vyombo vingine kurekodi bila vizuizi.

ULIIKOSA YA HII RIPOTI YA TUHUMA ZA RUSHWA TANZANIA? WAZIRI MKUU HAKUIKALIA KIMYA, ANGALIA VIDEO HII HAPA CHINI

Unataka kutumiwa MSG za habari zote kubwa kutoka kwa Millard Ayo? ukiwa na line ya tiGO andika ‘AYO‘ tuma kwenda 15510, msg utayotumiwa jibu OK ili uanze kupokea matukio yote kwa sms, pia ungana na Millard Ayo kwenye Twitter, FB, Instagram na YouTUBE wa kubonyeza hapa >>> INSTAGRAM TWITTER FB YOUTUBE

Soma na hizi

Tupia Comments