Tangaza Hapa Ad

KENYA: Rais Kenyatta kumkatia rufaa Mgombea aliyeruhusiwa na Mahakama


RAIS Uhuru Kenyatta amesema anakusudia kukata rufaa maamuzi ya Mahakama Kuu ya kumjumuisha Ekuro Aukot katika kinyang’anyiro cha Urais katika uchaguzi wa marudio.

Kupitia kwa Mwanasheria wake Tom Macharia, Rais Kenyatta aliiambia Mahakama kuwa anakusudia kwenda kwenye Mahakama ya Rufaa Jumatatu ijayo.

Hatua hiyo inakuja baada ya maombi katika hukumu ya Mahakama Kuu kumruhusu Dr. Aukot kugombea Urais kutangazwa na Justice John Mativo.

Jumatano, Justice Mativo alisema kuwa Dr. Aukot lazima ajumuishwe kwenye uchaguzi wa marudio ambao umepangwa kufanyika October 26, 2017.

Mahakama ilikwenda mbali zaidi kuieleza Tume Huru ya Uchaguzi na Mipaka kurekebisha katika maandalizi yao na kumjumuisha Dr. Aukot kama mgombea.

EXCLUSIVE: “Nimefikiria hii gari isiwe ya Luxury nataka niifanyie biashara ya Uber”

Soma na hizi

Tupia Comments

On AIRSIKILIZA

Usipitwe na hizi

Advertisement