Tangaza Hapa Ad

Mix

Wachekeshaji wa bongo walivyoigiza kuhusu hali ngumu ya pesa (video)

on

Sio jambo geni kusikia kuna mtu akilalamika kwamba hali ngumu pesa hakuna, sasa Wachekeshaji kutokea TimamuTV wametengeneza kichekesho cha Mwinjilisti alieamua kwenda nyumba kwa nyumba kudai sadaka… unaweza kutazama hapa chini

ULIPITWA? Tazama hapa chini Wabongo walivyovaa kizamani kwenye party ya Sallam, bonyeza play hapa chini kutazama…

VIDEO: ‘Nimesikia ya Polisi kupiga risasi, ngoja niwaambie kitu’ – Mbunge Elibariki Kingu, kumtazama bonyeza play hapa chini

Soma na hizi

Tupia Comments

Advertisement