Tangaza Hapa Ad

VIDEO; ‘Tafuteni njia nyingine za kumchafua mke wangu Shamsa Ford’ – Chiddi


Ni kwanini Mume wa Shamsa Ford ameandika anayoyasikia kwa watu kuhusu yeye na mke wake huyo ambaye ni Mwigizaji? nini anataka watu wajue kwa sasa? tazama hii video hapa chini kupata kila kitu

ULIPITWA? Rais Magufuli ampa ulinzi wa Polisi Mwanamke aliyetokwa machozi mbele yake kwa kunyanyaswa na kutishwa, tazama kwenye hii video hapa chini

Soma na hizi

Tupia Comments

On AIRSIKILIZA

Usipitwe na hizi

Advertisement