Biko Ad
MPTV Ad
Tangaza Hapa Ad

Videos

Camera zilivyomnasa mwizi akitaka kumuibia jamaa mwenye ujanja zaidi yake… (+VIDEO)

on

Pale ambapo jamaa anamvamia mtu katika ATM mashine kwa lengo la kumpora fedha zake na matokeo yake anaishia kuambulia kichapo tu,  tukio hili limetokea katika mji wa Deyang nchini China.

Hapa nakusogezea kipande hiki cha video ambacho kilirekodiwa kwa camera za Siri>>>

Unataka kutumiwa MSG za habari zote kubwa kutoka kwa Millard Ayo? ukiwa na line yatiGO andika ‘AYO’ tuma kwenda 15510, msg utayotumiwa jibu OK ili uanze kupokea matukio yote kwa sms, pia ungana na Millard Ayo kwenye Twitter,FBInstagram na YouTUBE wa kubonyeza hapa >>> INSTAGRAM TWITTER FBYOUTUBE

Tupia Comments