Premier Bet

Habari za Mastaa

EXCLUSIVE: “Sasa naenda kuolewa, natamani kuzaa tena, watoto mapacha” Zari the Boss lady

on

Ni sehemu ya mahojiano na mrembo Zari the Boss lady aliyezungumza baadhi ya mambo kuhusu maisha yake na yale yanayoendelea mitandaoni ambapo amegusia swala la kufunga ndoa hivi karibuni, kuzaa tena watoto wengine, uraia wa watoto wake pamoja na mengine.

Sehemu ya kwanza ya aliyoyazungumza Zari yapo kwenye hii VIDEO hapa chini Bonyeza PLAY kutazama. Usisahu sehemu ya pili ya mahojiano yake itafuata hivi karibuni.

VIDEO: ZARI AFIKA KUTOA POLE NYUMBANI KWA MAREHEMU MZEE MENGI

VIDEO: KILIVYO HAPPEN LEO MLIMANI CITY NA ZARI THE BOSSY LADY

Soma na hizi

Tupia Comments