Biko Ad
MPTV Ad
Tangaza Hapa Ad

Habari za Mastaa

“Watu wengi wakipita wanashangaa sana Dukani kwa Wema, wanakuja kuuliza”

on

Kutana na Monti Killer ambaye ni jirani anayefanya kazi katika duka la nguo la Shamsa Ford lililopo karibui na duka jipya la Wema Sepetu ambalo anategemea kulifungua hivi karibuni maeneo ya Mwananyamala Dar es Salaam.

Bonyeza PLAY hapa chini kutazama jirani huyo aliyezungumza kuhusu watu kufika dukani hapo na kushaangaa duka la jipya Wema Sepetu.

VIDEO: Shishi Food sasa mambo ya ki-Digital, hauhitaji kwenda na pesa mkononi

Lulu abakiza siku 40 za kifungo chake, Haruhusiwi kuongea kwenye Media?

Soma na hizi

Tupia Comments