Airtel HomeWifi
Fastjet
NMB Bank - Lipa TRA Pitia NMB
DSTV inawatakia Sikuku njema
Instagram Party
Home » Ent. » Hii ni Good news kutoka kwa Damian Soul na Joh Makini Mwaka 2015

Hii ni Good news kutoka kwa Damian Soul na Joh Makini Mwaka 2015

.

Pichani kushoto (Mtayarishaji wa muziki Pancho Latino kutoka B hitz akiwa na Joh Makini & Damian Soul.

Baada ya hit song Ni Penzi kufanya vizuri kwenye spika za radio yako sasa good news ninayotaka kukupatia ni kwamba usiku wa Dec 23 Mkali wa mtindo wa Soul,Damian Soul  na Mwamba wa Kaskazini Joh Makini wamemaliza maandalizi ya single yao mpya iliyotayarishwa katika studio za B hits chini ya mtayarishaji Pancho Latino ambayo inatarajiwa kutoka rasmi tarehe 1 Jan 2015.

Damian amehabarisha taarifa hizo kupitia ukurasa wake wa twitter na kuandika #Kaa tayari kwa mkao wa kula…1/1/2o15.. @damian_soul2gether with.. blood again @joh_makini #Blessings@pancholatino @hermyb #Hatareeeeeee_kubwa


Nitaendelea kukupatia kila stori inayonifikia mtu wangu, niko tayari kukutumia wakati wowote kupitia twitter instagram na facebook ukijiunga na mimi kwa kubonyeza >>>twitter Insta Facebook

Tags :
Previous post link
Next post link
Scroll To Top