Swahili Fashion Week
Tangaza Hapa Ad

ZITTO: ‘Sisi sio Mawakala wa Polisi, hawana mamlaka kuhoji Kamati Kuu”


Kiongozi wa Chama cha ACT Wazalendo Zitto Kabwe amefika katika Kituo cha upelelezi wa makosa ya fedha Kamata, ambapo ametakiwa kufika kwenye kituo hicho November 7, 2017 kwa ajili ya mahojiano zaidi. Zitto ameeleza haya yaliyo kwenye video ya hapa chini

Ulipitwa na hii? BREAKING: Zitto Kabwe afunguka kuhusu Takwimu za pato la Taifa

Soma na hizi

Tupia Comments

On AIRSIKILIZA

Usipitwe na hizi

Advertisement