Premier Bet
TMDA Ad

AyoTV

Watu wa Kinondoni… Mkuu wenu anasema na nyinyi hapa

on

Mkuu wa wilaya ya Kinondoni Paul Makonda anasema na watu wake kwa kile kilichogundulika na tatizo kubwa la shule…. yani kuna Wanafunzi watakosa nafasi kwenye ile neema ya Rais Magufuli, mtazame zaidi hapa chini..

Unataka kutumiwa MSG za habari zote kubwa kutoka kwa Millard Ayo? ukiwa na line ya tiGO andika ‘AYO’ tuma kwenda 15510, msg utayotumiwa jibu OK ili uanze kupokea matukio yote kwa sms, pia ungana na Millard Ayo kwenye Twitter, FB, Instagram na YouTUBE wa kubonyezahapa>>> INSTAGRAM TWITTER FB YOUTUBE.

Soma na hizi

Tupia Comments