Swahili Fashion Week
Tangaza Hapa Ad

VIDEO BUNGENI: Waziri Mkuu, Freeman Mbowe na Dr. Tulia kuhusu kauli ya Rais Magufuli


February 2 2017 mkutano wa sita wa bunge umeendelea tena Dodoma na katika kipindi cha maswali na majibu ya moja kwa moja kwa Waziri mkuu Majaliwa, moja kati ya waliopata nafasi ya kuuliza alikuwa Mbunge wa Hai Freeman Mbowe aliyetaka mwongozo wa serikali kuhusu tuhuma za Rais kuvifuta vyama vya upinzani.

Soma na hizi

Tupia Comments

On AIRSIKILIZA

Usipitwe na hizi

Advertisement