DSTV


Tangaza Hapa Ad

Video Mpya

VideoMPYA: The Mafik wanayo hii ya kuitazama inaitwa ‘Sheba’

on

Baada ya kufanya vizuri na wimbo wa ‘Passenger’ wimbo ambao uliwatambulisha vizuri kwa mashabiki time hii kundi la The Mafik wamekuja na video ya wimbo wao mpya wimbo unaoitwa ‘Sheba’ Bonyeza PLAY hapa chini kuitazama VIDEO.

Zari awaambia wanawake “Endeleeni kudanga mafanikio hayapatikani kupitia ngono”

Model aliyemtosa Gnako, asiyevutiwa na Wema Sepetu

Soma na hizi

Tupia Comments

Advertisement