Tangaza Hapa Ad

Mix

HEKAHEKA: Daktari feki aliyetapeli kwenye Hospitali ya Mnazi Mmoja Dar

on

October 26, 2016 Kupitia Leo Tena ya Clouds FM  Gheah Habib ametuletea hii Hekaheka iliyotokekea katika Hospitali ya Mnazi Mmoja Jijini Dar es salaam, ni baada ya Mama aliyekuwa akisubiri kujifungua katika hospitali ya Mnazi Mmoja kutapeliwa na Mtu ambaye alijifanya ni Daktari katika Hopsitali hiyo.

Daktari huyo feki aliwatapeli Mume pamoja na Mke wake simu pamoja na pesa, ‘ Mimi nimekuja kuitwa asubuhi ni kaambiwa kuwa mume wangu ananiita chini kufika nikamkuta mdogo wangu na huyo kaka ambaye ametutapeli nikamuita mdogo wangu nikampa simu yangu akatoe pesa  ili aniletee pamba baade  nesi alikuja wodini akaniambia nimpe simu yangu mume wangu anaitaka chini‘>>>>Mama aliyetapeliwa

Mimi nahisi kuwa pale wale wanaushirikiano maana yule Daktari feki alikuwa anapanda mpaka kwenye ngazi za kupanda kwenye wodi za kina mama wanazojifunguliwa wakati hairuhusiwi mtu kupanda kwenye wodi za kina mama‘>>>Mama aliyetapeliwa

ULIMISS HIZI SABABU ZA MTU CHEE KUTOZIACHIA PROJECT ZAO WALIZOFANYA NA YOUNG DEE ITAZAEE HII VIDEO HAPA CHINI…

Soma na hizi

Tupia Comments

Advertisement