Premier Bet

Habari za Mastaa

‘Sumu ndio chanzo cha mimi kuumwa” – OmmyDimpoz

on

Kutoka Johannesburg South Africa Mwimbaji Ommy Dimpoz amekaa kwenye EXCLUSIVE INTERVIEW na Mtangazaji/Blogger Millard Ayo na kuongea kwa mara ya kwanza toka ameanza kuumwa, amezungumza kuhusu sumu, kansa na mengine bonyeza play kwenye hii video hapa chini.

VIDEO: OMMY DIMPOZ ALIVYORUSHWA KICHURA NA WANAJESHI LUGALO, BONYEZA PLAY HAPA CHINI KUMTAZAMA

VIDEO: OMMY DIMPOZ AKIONYESHA GARI LAKE JIPYA, BONYEZA PLAY HAPA CHINI KUMTAZAMA

Soma na hizi

Tupia Comments