DSTV


Tangaza Hapa Ad

Magazeti

Ayo TV MAGAZETI: Tunaanza na mama Salma Kikwete, Babu Seya, Papi wasimulia mazito

on

Karibu Ayo TV, kila alfajiri unasomewa habari kubwa kutoka kwenye Magazeti ya Tanzania ambapo cha kufanya ni kubonyeza ‘SUBSCRIBE‘ ili uwe unapata notification kila habari mpya inapowekwa.

Bonyeza hapa chini kusomewa Magazeti ya leo February 12, 2018 na Janeth Mesomapya.

MAGAZETI: Ziko njia za kumshauri Rais, Shein awapa makavu walimu

Soma na hizi

Tupia Comments

Advertisement