Tangaza Hapa Ad

Mix

VIDEO: Diva aliyomuhoji Wolper jukwaani Valentine, kauliza yote yanayosemwa

on

Mtangazaji maarufu wa CloudsFM Diva alisimama na kuwahoji watu mbalimbali kama Jackline Wolper, Mose Iyobo na Aunty Ezekiel kwenye jukwaa la VALENTINE katika event iliyoandaliwa na Mwigizaji Irene Uwoya Dar es salaam.

VIDEO: Irene Uwoya aeleza kuhusu Mwanamke ataemchukulia Mwanaume, Wanaume wanaokwenda Saluni, atachofanya akimfumania Mwanaume wake na mengine, tazama kwenye hii video hapa chini

 

Soma na hizi

Tupia Comments

Advertisement