Premier Bet

AyoTV

VIDEO: Wizara ya Elimu imewasimamisha kazi wengine watatu

on

February 27 2016 Wizara ya Elimu, Sayansi, Teknolojia na Ufundi ilitangaza kuwasimamisha kazi watumishi wake watatu kwa tuhuma za ubadhirifu, Akizungumza na waandishi wa habari Katibu Mkuu Maimuna Tarishi amesema ‘Taasisi ya Elimu Tanzania (TET) ilitangaza Zabuni ya kuchapa vitabu vya kiada vya Darasa la kwanza mwaka 2015 na kampuni ya Yukos Enterprises Ltd ikawa mshindi

Ufuatiliaji uliofanywa na Wizara katika bohari ambayo ilikuwa ikipokea vitabu hivyo, ulibaini kuwa vitabu vilivyowasilishwa na Kampuni hiyo kwenye Bohari vilikuwa na kasoro

Kutokana na mapungufu hayo, naagiza kusimamishwa kazi watumishi waliokuwa na jukumu la kusimamia Sheria ya Manunuzi na kazi ya uchapaji wa vitabu, ili kupisha uchunguzi zaidi

Unataka kutumiwa MSG za habari zote kubwa kutoka kwa Millard Ayo? ukiwa na line ya tiGO andika ‘AYO‘ tuma kwenda 15510, msg utayotumiwa jibu OK ili uanze kupokea matukio yote kwa sms, pia ungana na Millard Ayo kwenye TwitterFBInstagram na YouTUBE wa kubonyeza hapa >>> INSTAGRAMTWITTER FB YOUTUBE

Soma na hizi

Tupia Comments