Tangaza Hapa Ad

MCHUMBA MPYA WA WOLPER – “Kumchumbia Wolper haikuwa haraka, penzi letu halijaota kama Uyoga”


Mwanaume inayesemekana kuwa ndiye aliyemchumbia Jacqueline Wolper  amezungumza na kuelezea kuhusu swala la yeye kumchumbia Wolper ambapo amesema haikuwa haraka kama watu wanvyodhani bali ni kitu cha muda kwani penzi lao halijaanza kama Uyoga..

Sikiliza alichokizungumza kwa kubonyeza PLAY hapa chini kwenye video hii..

EXCLUSIVE MCHUMBA MPYA WA WOLPER KAFUNGUKA “Nimemchumbia Wolper, ndoa inakuja soon”

 

Soma na hizi

Tupia Comments

On AIRSIKILIZA

Usipitwe na hizi

Advertisement