Swahili Fashion Week
Tangaza Hapa Ad

EXCLUSIVE VIDEO: Dr. Luis aongea baada ya kutoka Polisi “WHAT DO THEY MEAN? MIMI NI MSUKUMA”


AyoTV na millardayo.com tunae Dr. Luis Shika kwenye Exclusive Interview iliyofanyika usiku huu baada tu ya “Tajiri Mtata” huyu kuachiwa na Polisi kwa dhamana, ameongea mengi kuanzia siku ya mkasa pamoja na pesa zake…. bonyeza play hapa chini kumtazama

VIDEO IKIMUONYESHA MWANZO MWISHO DR. LUIS SHIKA AKIJITAMBA MNADANI… BONYEZA PLAY HAPA CHINI KUMTAZAMA

IMEFAHAMIKA: HAPA NDIPO ANAPOISHI DR. LUIS SHIKA, MAJIRANI WAONGEA

Soma na hizi

Tupia Comments

On AIRSIKILIZA

Usipitwe na hizi

Advertisement