Premier Bet

Habari za Mastaa

IMEFICHUKA!! Mchungaji amcharukia Mama Amber Rutty “Natumaga hela ya matumizi”

on

Mchungaji Komando Mashimo amefunguka kwa upande wake kuhusu dhamana ya Amber Rutty na mume wake baada ya kuonekana akidai kuwa yeye ndiye amewadhamini huku Mama mkubwa wa Amber Rutty akikanusha na kusema ni yeye ndiye aliyemdhamini.

Mchungaji Mashimo amefichua na mengine kuhusu hilo kwa kusema yeye alikuwa akituma hela ya matumizi wakati Amber Rutty alipoachiwa kwa dhamana na muda mwingine alikuwa na mashaka kuwa hela hizo zilikuwa haziwafikiii wahusika.

BONYEZA PLAY HAPA CHINI KUTAZAMA FULL VIDEO.

EXCLUSIVE: Mama Amber Rutty kafunguka mara ya kwanza kuvuja kwa video za utupu

Soma na hizi

Tupia Comments