TZA_MillardAyo http://millardayo.com millardayo.com Tue, 04 Aug 2015 11:39:18 +0000 en-US hourly 1 http://wordpress.org/?v=4.2.3 Aliamua kuchukua maisha ya baba yake mzazi na mtoto wake kwa sababu hii… http://millardayo.com/marekani0408/ http://millardayo.com/marekani0408/#comments Tue, 04 Aug 2015 11:39:18 +0000 http://millardayo.com/?p=133973 Stori kutoka Marekani iliyonifikia muda sio mrefu inamhusu mwanadada Cheyanne Jessie 25, aliyeshitakiwa kwa kumuua mtoto wake wa miaka 6 kwa sababu alikuwa hataki mtoto huyo aingilie mapenzi yake na boyfriend wake. Licha ya kumuua mwanae, Cheyanne aliamua pia kuchukua maisha ya baba yake aliyekuwa na umri wa miaka 50 kwa hofu hiyo hiyo pia […]

The post Aliamua kuchukua maisha ya baba yake mzazi na mtoto wake kwa sababu hii… appeared first on TZA_MillardAyo.

]]>
http://millardayo.com/marekani0408/feed/ 0
List ya wasanii wanaoingiza fedha nyingi..,Hemed na changamoto za kazi yake, Amini kabadili dini?..#255 (Audio) http://millardayo.com/255august4/ http://millardayo.com/255august4/#comments Tue, 04 Aug 2015 11:28:58 +0000 http://millardayo.com/?p=133972 Mtandao wa  Ghafla.co.KE wa Kenya unaosimamia hatimiliki umetoa list ya wasanii 10 wanaoingiza mkwanja mrefu zaidi Kenya ambapo baadhi ya wasanii wa Bongo wamefanikiwa kuingia kwenye orodha hiyo.. namba moja imeshikwa na Diamond, Sauti Sol, Christina Shusho,Al Kiba, Bahati, Lady Wanjara, Chameleone, Rose Muhando,Willy Paul na Koffi Olomide Hemed Phd amesema wakati anaanza fani ya kuimba […]

The post List ya wasanii wanaoingiza fedha nyingi..,Hemed na changamoto za kazi yake, Amini kabadili dini?..#255 (Audio) appeared first on TZA_MillardAyo.

]]>
http://millardayo.com/255august4/feed/ 0
Haya mengine ya kichanga kukutwa hai ndani ya shimo la choo yamenifikia! http://millardayo.com/beijing0408/ http://millardayo.com/beijing0408/#comments Tue, 04 Aug 2015 10:52:16 +0000 http://millardayo.com/?p=133955 Stori za kukuta watoto wametupwa chooni hazipo Africa tu bali hata kwa wenzetu pia. Nimekutana na hii moja kutoka Beijing China ambako polisi wameokoa mtoto mchanga aliyetupwa chooni siku chache zilizopita. Ilikuwa weekend nyingine tu ya kawaida siku ya jumapili jijini Beijing mpaka pale wapita njia walipoanza kusikia sauti ya mtoto mchanga ikitoka kwenye choo […]

The post Haya mengine ya kichanga kukutwa hai ndani ya shimo la choo yamenifikia! appeared first on TZA_MillardAyo.

]]>
http://millardayo.com/beijing0408/feed/ 0
Mwendelezo wa HekaHeka ya mwanaume kufumaniwa ndani ya chumba cha mpangaji mwenzake…(Audio) http://millardayo.com/hekahekaagust4/ http://millardayo.com/hekahekaagust4/#comments Tue, 04 Aug 2015 10:45:51 +0000 http://millardayo.com/?p=133945 Hekaheka ya leo ni mwendelezo wa ile ya jana iliyotokea maeneo ya Kigogo, Dar es salaam ambapo jamaa mmoja alifumaniwa baada ya kuingia chumbani kwa mpangaji mwenzake ambaye ni mke wa mtu baada ya mke wake kwenda kwao kujifungua..lakinialijitetea alikwenda kuchukua pasi Leo mke wa mume aliyefumaniwa amesema hata yeye aliwahi kuhisi hicho kitu tangu […]

The post Mwendelezo wa HekaHeka ya mwanaume kufumaniwa ndani ya chumba cha mpangaji mwenzake…(Audio) appeared first on TZA_MillardAyo.

]]>
http://millardayo.com/hekahekaagust4/feed/ 0
Kwenye headlines za Uchaguzi Tanzania,Makomando wametoa hii (+video) http://millardayo.com/mkmnd255/ http://millardayo.com/mkmnd255/#comments Tue, 04 Aug 2015 10:20:48 +0000 http://millardayo.com/?p=133947 Oktoba 25 Watanzania itakua ni time yetu ya kuwachagua viongozi mbalimbali kuanzia Madiwani,Wabunge mpaka Rais ambaye atakuwa wa awamu ya 5 bado kuna mengi mazuri tunayasikia kadri siku zinavyoenda kuelekea siku hiyo. Makomando na M-Rap wao wameamua kuingia studio na kurekodi wimbo unaitwa Tanzania maalum kwa viongozi wanaotaka kugombea nafasi mbalimbali za uongozi kama kuwakumbusha […]

The post Kwenye headlines za Uchaguzi Tanzania,Makomando wametoa hii (+video) appeared first on TZA_MillardAyo.

]]>
http://millardayo.com/mkmnd255/feed/ 0
Kipaji kingine cha Cristiano Ronaldo mbali na soka…unadhani ungeweza kumtambua? (Video&Pichaz) http://millardayo.com/ronaldotalentagosti4/ http://millardayo.com/ronaldotalentagosti4/#comments Tue, 04 Aug 2015 09:25:35 +0000 http://millardayo.com/?p=133935 Hakuna mtu yeyote ambaye aliamini huyu ndiye mchezaji bora wa soka duniani Cristiano Ronaldo akiwa katika muenekano mwingine hadi pale alipovua mavazi aliyokua ameyavaa na kumshangaza kila mmoja alifanikiwa kumuona. Ronaldo akiwa Hispania anatangaza headphone mpya alikua amevalia mavazi yaliyomfanya kila atakaye kutana naye asiamini ni yeye huku akipita mitaani na mpira wake sambamba na […]

The post Kipaji kingine cha Cristiano Ronaldo mbali na soka…unadhani ungeweza kumtambua? (Video&Pichaz) appeared first on TZA_MillardAyo.

]]>
http://millardayo.com/ronaldotalentagosti4/feed/ 0
Maneno ya Nape kwa waliohama CCM, idadi ya waliojiandikisha na Mbowe kazungumzia ukimya wa Dk.Slaa…#StoriKubwa August4 http://millardayo.com/newstoknowagosti4/ http://millardayo.com/newstoknowagosti4/#comments Tue, 04 Aug 2015 08:14:13 +0000 http://millardayo.com/?p=133924 HABARILEO Katibu wa Itikadi na Uenezi wa CCM, Nape Nnauye amesema wanachama waliokihama chama hicho wamejivua nguo mbele za watu na kwamba wapinzani wanaowachukua wanahangaika na mafuta machafu. Aidha, amesema aliyekuwa Mbunge wa Segerea na Naibu Waziri wa Kazi na Ajira, Dk Milton Mahanga, alikuwa anatafuta sababu za kuihama CCM na anamtakia kila la heri, […]

The post Maneno ya Nape kwa waliohama CCM, idadi ya waliojiandikisha na Mbowe kazungumzia ukimya wa Dk.Slaa…#StoriKubwa August4 appeared first on TZA_MillardAyo.

]]>
http://millardayo.com/newstoknowagosti4/feed/ 0
Sikuwa najua kama utata wa post za Diamond unawahusu watu hawa…. http://millardayo.com/dmndpltnmz/ http://millardayo.com/dmndpltnmz/#comments Tue, 04 Aug 2015 07:35:21 +0000 http://millardayo.com/?p=133911 Inawezekana ukawa ni mmoja kati ya wale ambao wamekua wakijiuliza juu ya utata wa post za Diamond Platnumz ambazo amekua akipost kama zinamhusu mtu au kikundi Fulani ambacho anataka ujumbe huo uwafikie. Jibu la ‘Caption’ hizo ni hili ambalo Diamond Platnumz analijibu ‘Unajua mimi nimekulia Tandale ni Mswahili kabisa halisi,Uswahili wangu ndiyo naamini umenifikisha hapa,tangu […]

The post Sikuwa najua kama utata wa post za Diamond unawahusu watu hawa…. appeared first on TZA_MillardAyo.

]]>
http://millardayo.com/dmndpltnmz/feed/ 0
Maneno ya kwanza ya Nape Nnauye toka Lowassa aondoke CCM. http://millardayo.com/133912npy/ http://millardayo.com/133912npy/#comments Tue, 04 Aug 2015 07:29:45 +0000 http://millardayo.com/?p=133912 Katibu wa Itikadi na uenezi wa chama cha mapinduzi CCM Nape Nnauye kwa mara ya kwanza toka Edward Lowassa ajiunge na CHADEMA akitokea CCM, ameyazungumza haya mbele ya Waandishi wa habari. PAPO KWA PAPO zipate habari zote zinazonifikia za siasa muziki, michezo, maisha, Breaking news na nyingine kwa kujiunga hapa na mimi >>> Twitter Insta FB na nitakua nikikutumia […]

The post Maneno ya kwanza ya Nape Nnauye toka Lowassa aondoke CCM. appeared first on TZA_MillardAyo.

]]>
http://millardayo.com/133912npy/feed/ 0
Mama anamkumbuka sana mwanae Ngwea, katika nyimbo zake zote kwake hii ni namba 1 http://millardayo.com/mngwmm05/ http://millardayo.com/mngwmm05/#comments Tue, 04 Aug 2015 07:14:47 +0000 http://millardayo.com/?p=133760 Ingawa hatuko nae duniani lakini upendo wake pamoja na nyimbo zake bado upo kwenye hizia za wengi na ndio maana jina lake ni gumu kusahaulika miongoni mwetu, alikua rapper kwenye game ya bongofleva ambaye hakuwahi kuchokwa, namzungumzia marehemu Albert Mangweha. Wakati muziki wa kizazi kipya unaanza ilikua ni nadra sana kukuta wazazi wakiwasupport watoto wao waliokuwa […]

The post Mama anamkumbuka sana mwanae Ngwea, katika nyimbo zake zote kwake hii ni namba 1 appeared first on TZA_MillardAyo.

]]>
http://millardayo.com/mngwmm05/feed/ 0
Will Smith na mke wake kuachana baada ya miaka 17 ya ndoa!? Majibu haya hapa… http://millardayo.com/willjada0408/ http://millardayo.com/willjada0408/#comments Tue, 04 Aug 2015 07:04:53 +0000 http://millardayo.com/?p=133887 Kulitokea uvumi mkuba siku ya jana na kusababisha headlines kubwa juu ya masuperstaa na wanandoa Will Smith na mke wake wa miaka 17 Jada Pinkett Smith baada ya baadhi ya mitandao kuaanza kuandika kuwa wanandoa hawa wanaachana. Tetesi hizi zilivuma mwaka 2010, 2012 na mwaka 2013 pia laikini Will Smith na mke wake Jada Pinkett wameamua kuliongelea hili suala […]

The post Will Smith na mke wake kuachana baada ya miaka 17 ya ndoa!? Majibu haya hapa… appeared first on TZA_MillardAyo.

]]>
http://millardayo.com/willjada0408/feed/ 0
Maendeleo ya Tudd Thomas ni haya baada ya kuvamiwa July 31, 2015 http://millardayo.com/thomasagst4/ http://millardayo.com/thomasagst4/#comments Tue, 04 Aug 2015 06:38:51 +0000 http://millardayo.com/?p=133879  Taarifa ambayo ilichukua headline ile ya mtayarishaji wa hit single ya Mdogo Mdogo, Tudd Thomas baada ya kuvamiwa usiku wa kuamkia July 31 2015. Ripota wa millardayo.com & Ayo TV alipata time ya kumtembele produder huyo  kwenye hospitali ya Sanitas iliyopo Mikocheni ambapo anapopatia huduma za kmatibabu na kupiga stori na Ben Thomas ambaye ni […]

The post Maendeleo ya Tudd Thomas ni haya baada ya kuvamiwa July 31, 2015 appeared first on TZA_MillardAyo.

]]>
http://millardayo.com/thomasagst4/feed/ 0