Biko


Tangaza Hapa Ad

Magazeti

Ayo TV MAGAZETI: Mbowe NEC wametukwepa, Tumefanikiwa sana’- MAGUFULI

on

Karibu AyoTV, kila alfajiri unasomewa habari kubwa kutoka kwenye Magazeti ya Tanzania ambapo cha kufanya ni kubonyeza ‘SUBSCRIBE‘ ili uwe unapata notification kila habari mpya inapowekwa… bonyeza hapa chini kusomewa Magazeti ya leo December 13, 2017 na Janeth Mesomapya.

MAGAZETI LIVE: Siri nzito Babu Seya, Aliyesamehewa na Magufuli, alifutiwa kifo na Nyerere

Soma na hizi

Tupia Comments

Advertisement