Tangaza Hapa Ad

Mix

PICHA 8: Rais Magufuli alivyowasili Pemba kuzungumza na wakazi wa kisiwa hicho

on

Leo September 02 2016 Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Dkt. John Pombe Magufuli akiwasili Kisiwani Pemba kwa ajili ya kuzungumza na wanachi wa Kisiwa hicho.

Aidha Rais Magufuli ameweka shada la maua katika Kaburi la Marehemu Dkt. Omar Ali Juma Makamu wa Rais wa zamani katika awamu ya Tatu katika kijiji cha Wawi Bigilini kisiwani katika Wilaya ya Chake chake Pemba.

2

Rais Magufuli na Mkuu wa Mkoa wa Kusini Pemba Mwanajuma Abdallah mara baada ya kuwasili kisiwani humo

jpm3

Mama Janeth Magufuli akiweka shada la maua katika kaburi la Marehemu Dkt. Omar Ali Juma Makamu wa Rais wa zamani kijiji cha Wawi Bigilini kisiwani katika Wilaya ya Chake chake Pemba.

3. 3 6 11 jpm6 jpm4

jpm7

Rais Magufuli akiweka shada la maua katika Kaburi la Marehemu Dkt. Omar Ali Juma Makamu wa Rais wa zamani katika awamu ya Tatu katika kijiji cha Wawi Bigilini katika Wilaya ya Chake chake Pemba.

ULIKOSA HII YA RAIS MAGUFULI KUSEMA WANALALAMIKA PESA ZIMEPOTEA…HII MSG IENDE KWAO? UNAWEZA KUANGALIA VIDEO HII HAPA CHINI

Soma na hizi

Tupia Comments

Advertisement