Tangaza Hapa Ad

Habari za Mastaa

Faiza amesema anajutia maneno aliyowahi kutamka juu Sugu (Video)

on

Baada ya Mbunge wa Mbeya mjini Joseph Mbilinyi maarufu kama Sugu kuachiwa huru, mzazi mwenzie Faiza Ally amezungumza kuhusu hilo na kukiri kuwa anajutia maneno aliyowahi kutamka kipindi cha nyuma kuhusu Sugu wakati alipokwenda jela kutumikia kifungo chake.

Msikilize Faiza Ally akizungumza hapa bonyeza PLAY kupata taarifa kamili.

Aunty Ezekiel kazungumzia kuzindua Body Spray yake na kumpa Shilole Tuzo

KAJALA “Tumeungana na P. Funk majani kwa ajili ya mtoto, Mimi nina mtu”

Soma na hizi

Tupia Comments

Advertisement