DSTV

Tangaza Hapa Ad

Mix

Maneno ya RC Makonda na DC Hapi kwenye picha za Freeman Mbowe

on

January 9 2018 kuna mambo mengi yametokea na yame-trend katika mitandao ya kijamii kutokana na uzito wake, kwa upande wa wanamichezo kitu kilichokuwa kinazungumzwa sana ni kuhisiana na kifo cha mchezaji wa zamani wa Yanga Athuman Juma Chama.

Tumeona watu mbalimbali wakijitokeza kumzika Chama akiwemo Rais mstaafu wa awamu ya nne Dr Jakaya Mrisho Kikwete na waziri wa mambo ya ndani ya nchi Dr Mwiguku Nchemba, kingine kilichotrend ni kuhusiana na Rais John Pombe Magufuli kukutana na waziri Mkuu mstaafu Edward Lowassa.

Post ya Mkuu wa Mkoa wa Dar es Salaam Paul Makonda aliyoipost usiku wa January 9 katika ukurasa wake wa instagram imeonekana ku-trend kwa kupata likes nyingi na comment katika kipindi cha muda mfupi.

RC Makonda amepost picha ya mwenyekiti wa CHADEMA Taifa na kiongozi wa Kambi rasmi ya upinzani Bungeni Freeman Mbowe na kuandika “Kaka yangu mpendwa anawatakia usiku mwema”>>>RC Makonda

Post ya Mkuu wa wilaya ya Kinondoni Ally Hapi

JPM IKULU: “Lowassa hakuwahi kunitukana hata siku moja”

Soma na hizi

Tupia Comments

Advertisement